(¯`°•:ღ•°¤° Du lịch Cô Tô °¤°•ღ:•°´¯)
Hoan nghênh bạn đã đến với forum. Hãy đến với chúng tôi để cùng giao lưu, chia sẻ các vấn đề về du lịch. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay thôi nào... Chúc bạn luôn có những giây phút vui vẻ!
Hoan nghênh bạn đã đến với forum. Hãy đến với chúng tôi để cùng giao lưu, chia sẻ các vấn đề về du lịch. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay thôi nào... Chúc bạn luôn có những giây phút vui vẻ!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đến với Diễn đàn honngoccoto.forumvi.com. Diễn đàn là nơi Giao lưu - Học hỏi - Chia sẻ của những thành viên yêu thích Du lịch nói chung và phát triển tiềm năng du lịch huyện đảo Cô Tô. Thân ái!
Diễn đàn đang trong thời gian thử nghiệm, rất mong các bạn tham gia và đóng góp ý kiến. Chúng ta sẽ đóng góp những nội dung lành mạnh và mang tính xây dựng các bạn nhé! Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn. Chúc các bạn luôn vui vẻ và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống!

Share|

Cách đặt tiêu đề hay, gây sự chú ý cho chủ đề của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Cách đặt tiêu đề hay, gây sự chú ý cho chủ đề của bạn Icon_minitimeSat Jun 01, 2019 1:56 am

Admin
Đăng ký dùm em :((

╬♥ღAdmin♥ღ╬

Admin

https://honngoccoto.forumvi.com
Xu : 112
Hài hước Hài hước : Đăng ký dùm em :((

Bài gửiTiêu đề: Cách đặt tiêu đề hay, gây sự chú ý cho chủ đề của bạn

Khi tạo chủ đề mới:

Bạn muốn bài viết của mình được giải đáp ngay tức thì ?
Bạn muốn bài viết của mình được nhiều người xem ?
Bạn muốn được toàn thể thành viên diễn đàn honngoccoto.forumvi.com biết đến ?
Bạn muốn khẳng định giá trị bản thân qua những bài viết ấy ?

Tôi sẽ chỉ cho bạn 1 cách nhé :

Bước 1: Khi tạo mới một chủ đề bạn cần xác định rằng nó thuộc chuyên mục cụ thể nào trên Diễn đàn. Bài của bạn sẽ bị xóa, bạn sẽ bị coi là ngố, ngờ nghệch khi post bài thắc mắc về khách sạn phòng nghỉ trong chuyên mục hải sản. Đúng không nào?

Bước 2: Sau khi bạn đã xác định được đúng chuyên mục, đúng nơi chốn để xây dựng chủ đề mới; bạn hãy tạo 1 tiêu đề topic thật hay, thật ấn tượng.Muốn vậy thì phải biết người đọc cần gì trước đã.

- Người đọc thường quan tâm đến vấn đề cụ thể. Khi bạn viết tiêu đề là "Help"; "help me" hay "Cần giúp đỡ"... Bài viết của bạn sẽ chẳng bao giờ được quan tâm. Thay vào đó là bạn hãy viết cụ thể, muốn biết thông tin giá cả khách sạn, phòng nghỉ tại Cô Tô thì bạn hãy đặt tên "Khách sạn, phòng nghỉ tại Cô Tô - mong mọi người chia sẻ".
Bạn đã thấy nó đơn giản chưa nào? Nhớ nhé, chỉ cần post bài đúng chỗ, đặt tiêu đề của chủ đề bạn tạo dựng rõ ràng và minh bạch. Chắc chắn rằng chủ đề bạn tạo ra sẽ rất sôi nổi đấy!

Bạn hãy thử xem nhé, chúc bạn thành công!

Chào thân ái và quyết thắng!

Chữ ký của Admin

Cách đặt tiêu đề hay, gây sự chú ý cho chủ đề của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.*
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.*
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.*
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài-