(¯`°•:ღ•°¤° Du lịch Cô Tô °¤°•ღ:•°´¯)
Hoan nghênh bạn đã đến với forum. Hãy đến với chúng tôi để cùng giao lưu, chia sẻ các vấn đề về du lịch. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay thôi nào... Chúc bạn luôn có những giây phút vui vẻ!
Hoan nghênh bạn đã đến với forum. Hãy đến với chúng tôi để cùng giao lưu, chia sẻ các vấn đề về du lịch. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay thôi nào... Chúc bạn luôn có những giây phút vui vẻ!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đến với Diễn đàn honngoccoto.forumvi.com. Diễn đàn là nơi Giao lưu - Học hỏi - Chia sẻ của những thành viên yêu thích Du lịch nói chung và phát triển tiềm năng du lịch huyện đảo Cô Tô. Thân ái!
Diễn đàn đang trong thời gian thử nghiệm, rất mong các bạn tham gia và đóng góp ý kiến. Chúng ta sẽ đóng góp những nội dung lành mạnh và mang tính xây dựng các bạn nhé! Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn. Chúc các bạn luôn vui vẻ và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống!

Share|

Kính gửi Ban quản trị forum hongnoccoto.forumvi.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Kính gửi Ban quản trị forum hongnoccoto.forumvi.com Icon_minitimeSat Jun 01, 2019 7:05 pm

╬♥ღ(Super Moderator)♥ღ╬

anhbuonviai

Xu : 18

Bài gửiTiêu đề: Kính gửi Ban quản trị forum hongnoccoto.forumvi.com

Với tư cách là một thành viên của diễn đàn, tôi mong BQT forum để thêm chức năng bình chọn và chức năng cảm ơn ở cuối mỗi chủ đề được không, để mọi người đọc thấy hay và bổ ích sẽ bình chọn và cảm ơn người đã chia sẻ nhằm tạo nên một văn hóa forum. Xin chân thành cảm ơn!

Chữ ký của anhbuonviai

Kính gửi Ban quản trị forum hongnoccoto.forumvi.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.*
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.*
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.*
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài-