(¯`°•:ღ•°¤° Du lịch Cô Tô °¤°•ღ:•°´¯)
Hoan nghênh bạn đã đến với forum. Hãy đến với chúng tôi để cùng giao lưu, chia sẻ các vấn đề về du lịch. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay thôi nào... Chúc bạn luôn có những giây phút vui vẻ!
Hoan nghênh bạn đã đến với forum. Hãy đến với chúng tôi để cùng giao lưu, chia sẻ các vấn đề về du lịch. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay thôi nào... Chúc bạn luôn có những giây phút vui vẻ!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đến với Diễn đàn honngoccoto.forumvi.com. Diễn đàn là nơi Giao lưu - Học hỏi - Chia sẻ của những thành viên yêu thích Du lịch nói chung và phát triển tiềm năng du lịch huyện đảo Cô Tô. Thân ái!
Diễn đàn đang trong thời gian thử nghiệm, rất mong các bạn tham gia và đóng góp ý kiến. Chúng ta sẽ đóng góp những nội dung lành mạnh và mang tính xây dựng các bạn nhé! Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn. Chúc các bạn luôn vui vẻ và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống!

Share|

Bếp Bình An - Phim Cả một đời ân oán

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Bếp Bình An - Phim Cả một đời ân oán Icon_minitimeTue Jun 04, 2019 9:56 am

Admin
Đăng ký dùm em :((

╬♥ღAdmin♥ღ╬

Admin

https://honngoccoto.forumvi.com
Xu : 112
Hài hước Hài hước : Đăng ký dùm em :((

Bài gửiTiêu đề: Bếp Bình An - Phim Cả một đời ân oán

Chắc hẳn các bạn đã được xem hay đơn giản chỉ được nghe nói đến bộ phim truyền hình nổi tiếng “Cả Một Đời Ân Oán” thì chắc hẳn bạn sẽ ấn tượng với hình ảnh bếp Bình An yên bình ở bãi biển Cô Tô. Sau khi bộ phim kết thúc, địa điểm bếp Bình An cũng là một địa điểm thu hút rất nhiều các bạn trẻ khi đặt chân đến với huyện đảo Cô Tô.

Bếp Bình An - Phim Cả một đời ân oán Enh_in11
Vợ chồng Đăng - Dung ở Bếp Bình An trong phim "Cả một đời ân oán".    Ảnh: Internet

Bếp Bình An nằm ở phía cuối con đường Tình Yêu, bếp Bình An được đoàn làm phim dựng lên ngay cạnh bãi biển. Sau khi bộ phim kết thúc, bếp Bình An vẫn được giữ lại bối cảnh gần như giống trong phim để phục vụ khách du lịch tới ghé thăm.

Bếp Bình An - Phim Cả một đời ân oán Images15
Nhiều du khách đến Cô Tô đều tìm đến Bếp Bình An.       Ảnh: st

Đúng như cái tên “Bếp Bình An” của quán, bạn sẽ cảm nhận được sự thân thuộc, yên bình ở nơi đây. Nếu là một người yêu thích sự mộc mạc, giản dị và dân dã thì bếp Bình An là một điểm đến vô cùng phù hợp.

Bếp Bình An - Phim Cả một đời ân oán Bp_bzy10
Vẻ đẹp mộc mạc, giản dị            Ảnh: st

Bếp Bình An - Phim Cả một đời ân oán Img_0610
Ngắm hoàng hôn tại bếp Bình An            Ảnh: Admin

Quán được dựng từ cột gỗ, mái lợp lá và rất nhiều vật dụng trang trí làm bằng mây tre, gỗ,… Bếp Bình An thực sự ghi điểm từ cái nhìn đầu tiên khiến ai nấy đều cảm thấy thư giãn, gần gũi.

Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)

Chữ ký của Admin

Bếp Bình An - Phim Cả một đời ân oán

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.*
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.*
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.*
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài-