(¯`°•:ღ•°¤° Du lịch Cô Tô °¤°•ღ:•°´¯)
Hoan nghênh bạn đã đến với forum. Hãy đến với chúng tôi để cùng giao lưu, chia sẻ các vấn đề về du lịch. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay thôi nào... Chúc bạn luôn có những giây phút vui vẻ!
Hoan nghênh bạn đã đến với forum. Hãy đến với chúng tôi để cùng giao lưu, chia sẻ các vấn đề về du lịch. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay thôi nào... Chúc bạn luôn có những giây phút vui vẻ!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đến với Diễn đàn honngoccoto.forumvi.com. Diễn đàn là nơi Giao lưu - Học hỏi - Chia sẻ của những thành viên yêu thích Du lịch nói chung và phát triển tiềm năng du lịch huyện đảo Cô Tô. Thân ái!
Diễn đàn đang trong thời gian thử nghiệm, rất mong các bạn tham gia và đóng góp ý kiến. Chúng ta sẽ đóng góp những nội dung lành mạnh và mang tính xây dựng các bạn nhé! Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn. Chúc các bạn luôn vui vẻ và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống!

Share|

Phố đi bộ trên huyện đảo Cô Tô

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Phố đi bộ trên huyện đảo Cô Tô Icon_minitimeTue Jun 04, 2019 10:15 am

Admin
Đăng ký dùm em :((

╬♥ღAdmin♥ღ╬

Admin

https://honngoccoto.forumvi.com
Xu : 112
Hài hước Hài hước : Đăng ký dùm em :((

Bài gửiTiêu đề: Phố đi bộ trên huyện đảo Cô Tô

Có thể bạn đã biết ở Thủ đô Hà Nội có phố đi bộ, ở Hội An có phố đi bộ và nhiều nơi khác nữa, thì tại đảo ngọc Cô Tô xa xôi này vào ngày 01 tháng 6 năm 2019 Phố đi bộ đã được đưa vào hoạt động chính thức, nằm trên trục đường Ký Con -  trung tâm thị trấn Cô Tô với chiều dài khảng hơn 200m. Sau cả ngày đi tham quan các điểm du lịch trên đảo Cô Tô, Phố đi bộ là nơi rất lý tưởng cho du khách đi dạo vào buổi tối, tại đây các bạn có thể thưởng thức những món ăn vặt, hay đồ ăn nhanh tại hai bên vỉa hè của Phố.
Dưới đây là một số hình ảnh về Phố đi bộ tại huyện đảo Cô Tô.     Ảnh: nguồn fb Nguyễn Phượng

Phố đi bộ trên huyện đảo Cô Tô 116

Phố đi bộ trên huyện đảo Cô Tô 510

Phố đi bộ trên huyện đảo Cô Tô 212

Phố đi bộ trên huyện đảo Cô Tô 410

Phố đi bộ trên huyện đảo Cô Tô 310

Chữ ký của Admin

Phố đi bộ trên huyện đảo Cô Tô

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.*
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.*
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.*