(¯`°•:ღ•°¤° Du lịch Cô Tô °¤°•ღ:•°´¯)
Hoan nghênh bạn đã đến với forum. Hãy đến với chúng tôi để cùng giao lưu, chia sẻ các vấn đề về du lịch. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay thôi nào... Chúc bạn luôn có những giây phút vui vẻ!
Hoan nghênh bạn đã đến với forum. Hãy đến với chúng tôi để cùng giao lưu, chia sẻ các vấn đề về du lịch. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay thôi nào... Chúc bạn luôn có những giây phút vui vẻ!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đến với Diễn đàn honngoccoto.forumvi.com. Diễn đàn là nơi Giao lưu - Học hỏi - Chia sẻ của những thành viên yêu thích Du lịch nói chung và phát triển tiềm năng du lịch huyện đảo Cô Tô. Thân ái!
Diễn đàn đang trong thời gian thử nghiệm, rất mong các bạn tham gia và đóng góp ý kiến. Chúng ta sẽ đóng góp những nội dung lành mạnh và mang tính xây dựng các bạn nhé! Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn. Chúc các bạn luôn vui vẻ và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống!

Share|

Hướng dẫn đăng ký làm thành viên của Diễn đàn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Hướng dẫn đăng ký làm thành viên của Diễn đàn Icon_minitimeFri Jun 07, 2019 9:07 pm

Admin
Đăng ký dùm em :((

╬♥ღAdmin♥ღ╬

Admin

https://honngoccoto.forumvi.com
Xu : 112
Hài hước Hài hước : Đăng ký dùm em :((

Bài gửiTiêu đề: Hướng dẫn đăng ký làm thành viên của Diễn đàn

Bạn đang muốn tham gia là thành viên của diễn đàn honngoccoto.forumvi.com đúng không. Và bạn đang lúng túng trong việc đăng ký làm thành viên của diễn đàn. Hay trong quá trình đăng ký gặp phải trục trặc gì đó đúng không? Thế thì bạn vào đúng topic rồi đấy. Vì đây là topic hướng dẫn bạn cách đăng ký để trở thành một thành viên của diễn đàn honngoccoto.forumvi.com đấy. Những bước làm dễ hiểu kèm theo minh họa hình ảnh. Hy vọng là bạn sẽ thành công và sớm trở thành thành viên của honngoccoto.forumvi.com bạn nhé. Nào bây giờ thì chúng ta cùng bắt đầu.

Cách 1: Đăng ký tài khoản qua địa chỉ Email.

Để đăng ký trở thành viên của diễn đàn các bạn hãy làm tuần tự theo các bước sau đây:

Bước 1: Đăng ký.
Để đăng ký trở thành thành viên của diễn đàn thì bạn hãy click chuột trái vào biểu tượng này (trên cùng của trang diễn đàn như hình bên dưới).

Hướng dẫn đăng ký làm thành viên của Diễn đàn 110

Bước 2: Đồng ý với nội quy của diễn đàn.
Sau khi bạn click chuột vào biểu tượng đăng ký theo như bước 1 thì điều bắt buộc bạn phải làm lúc này là đồng ý với nội quy của diễn đàn. Bạn chỉ cần tích vào 2 dòng chữ và click chuột vào dòng Tôi đồng ý với những quy định trên và tôi trên hoặc đúng 13 tuổi là được, như hình bên dưới.

Hướng dẫn đăng ký làm thành viên của Diễn đàn 210

Nếu như bạn bấm vào dòng chữ "Tôi không đồng ý quy định trên" thì ngay lập tức bạn sẽ được chuyển ra trang chủ đầu tiên và không thể tiếp tục đăng ký làm thành viên của diễn đàn nữa.

Bước 3: Nhập thông tin - Mật khẩu.
Đây là bước quan trọng nhất các bạn phải thận trọng và chính xác với bước làm này. Sau khi bấm đồng ý thì bảng "Thông tin đăng ký" sẽ hiện ra bạn chỉ cần điền thông tin vào 3 ô hình chữ nhật trong hình ảnh sau đây.

Hướng dẫn đăng ký làm thành viên của Diễn đàn 310

*Chú ý:
- Bạn phải nhập địa chỉ Email và Mật Khẩu để đăng nhập diễn đàn thật chính xác:
+ Địa chỉ Email phải chính xác là hộp thư của bạn để hệ thống sẽ gửi email kích hoạt tài khoản sau khi đăng ký thành công, thì nick name đó của bạn mới có thể hoạt động trên diễn đàn.
+ Mật khẩu là chìa khóa để có thể đăng nhập vào diễn đàn chính vì thế ở phần này bạn phải nập thật chính xác và nhờ mật khẩu mình đã nhập.

Bước: 4 Xác nhận Mật Khẩu.
Hoàn thành xong bước 3 thì bước 4 này cũng không còn gây khó dễ gì cho bạn nữa rồi. Bạn chỉ việc đánh chính xác mật khẩu lúc bạn nhập ở bước 3 là được.
*Chú ý:
- Phần "Nhập lại Mật khẩu" bạn phải nhập chính xác mật khẩu mà bạn đã nhập ở bước thứ 3.
- "Mã xác nhận" là những con số con chữ xuất hiện trong bước hình nhỏ, bạn hãy nhập chính xác các con số và chữ đó vào ô trống còn lại nhé.
- Sau khi hoàn thành thì chỉ cần nhấn Chấp nhận.
- Nếu như bạn không thấy thông báo đăng ký thành công xuất hiện mà thay vào đó là yêu cầu bạn nhập lại những thông tin trên thì có nghĩa là bạn đã nhập sai 1 là Mật khẩu 2 là mã xác nhận. Như thế bạn hãy chịu khó nhập lại Mật khẩu và mã xác nhận 1 cách cẩn thận và chính xác hơn nhé.

Bước 5: Kích hoạt tài khoản. (có chủ đề hướng dẫn cụ thể rồi nhé bạn)

Cách 2: Đăng ký bằng tài khoản facebook

Bước 1: Bạn thực hiện đến bước 3 của cách 1 nhé, sau đó bạn không phải điền thông tin vào 3 ô hình chữ nhật kia nữa mà thay vào đó bạn click chuột trái vào biểu tượng Topic’it như hình bên dưới.

Hướng dẫn đăng ký làm thành viên của Diễn đàn 410

Bước 2: Bạn click cuột vào ô khoanh tròn như hình bên dưới và bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn là hoàn tất việc đăng ký rồi nhé!

Hướng dẫn đăng ký làm thành viên của Diễn đàn 510

Sau khi các bạn hoàn thành một trong hai cách trên nghĩa là bạn đã trở thành 1 thành viên chính thức của diễn đàn rồi đấy. Và hãy bắt tay vào việc chia sẻ cho nhau những kinh nghiệm quý báu  về vấn đề  du lịch cũng như các vấn đề trong cuộc sống mà bạn đúc kết được nhé.

Chúc bạn luôn thành công và hy vọng bạn có những giây phút thoải mái với honngoccoto.forumvi.com.
Thân chào! Very Happy

Chữ ký của Admin

Hướng dẫn đăng ký làm thành viên của Diễn đàn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.*
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.*
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.*
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài-